ഞങ്ങളുടെ ഉല്പന്നങ്ങൾ

ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിൾ

ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിൾ, ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ കേബിൾ എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു, ഇത് പ്രകാശത്തിന്റെ സ്പന്ദനങ്ങൾ വഴി വിവരങ്ങൾ കൈമാറാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു അസംബ്ലിയാണ്.ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിളുകൾ ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് ഫൈബറുകളിൽ നിന്നാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ലൈൻ നിർമ്മാണ സമയത്ത് നല്ല ഭൗതിക ഗുണങ്ങളുള്ള പ്രത്യേക മെറ്റീരിയൽ ഉപയോഗിച്ച് ശക്തിപ്പെടുത്തുകയും സംരക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

നേർത്ത ഗ്ലാസ് ട്യൂബുകളിലൂടെ പ്രകാശം സഞ്ചരിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്ന ഒരു സാങ്കേതികവിദ്യയാണ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ.ഗ്ലാസ് ട്യൂബുകൾ പ്രത്യേക വ്യാസമുള്ളവയാണ്, സാധാരണയായി സിംഗിൾ മോഡ് കണക്ഷനുകൾക്ക് 9/125.വ്യത്യസ്‌ത സാങ്കേതികവിദ്യകളാൽ ഉൽ‌പാദിപ്പിക്കുന്ന നാരുകൾ, G652D, G657 A1, G657 A2 മാനദണ്ഡങ്ങളുടെ ട്യൂബിന്റെ വളയുന്ന ആരം ഗ്യാരണ്ടി നൽകുന്നു.ഫൈബർ കോറുകൾ വ്യത്യസ്ത നിറങ്ങളാൽ മഷി പുരട്ടുന്നു, ഇത് കേബിൾ കോറുകൾ പിളരുമ്പോൾ കണക്ഷൻ എളുപ്പമാക്കുന്നു.

ജെറയ്ക്ക് വിവിധ തരം കേബിളുകൾ ഉണ്ട്, അത് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഏരിയയെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു:
1) FTTH ഫ്ലാറ്റ് ഡ്രോപ്പ് കേബിൾ
2) FTTH റൗണ്ട് ഡ്രോപ്പ് കേബിൾ
3) സ്വയം പിന്തുണയ്ക്കുന്ന FTTH ഫ്ലാറ്റ് ഡ്രോപ്പ് കേബിൾ
4) മിനി ADSS കേബിളുകൾ
5) ഇരട്ട ജാക്കറ്റ് ഡ്രോപ്പ് കേബിൾ

വ്യത്യസ്‌ത തരം കേബിളുകൾ വ്യത്യസ്ത ഘടകങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, അവ വ്യത്യസ്ത ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി ഉപയോഗിക്കുന്നു.ചില ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ വാട്ടർ പ്രൂഫ്, ഉയർന്ന മെക്കാനിക്കൽ ശക്തി, യുവി പ്രതിരോധം എന്നിവ ആവശ്യപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ കേബിളിന്റെ പ്രകടനം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഞങ്ങൾ ചില മെറ്റീരിയലുകൾ (സ്റ്റീൽ വയർ, RFP, അരാമിഡ് നൂൽ, ജെല്ലി, PVC ട്യൂബ് മുതലായവ) ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നു.

GPON, FTTx, FTTH നെറ്റ്‌വർക്ക് നിർമ്മാണത്തിനായി ജെറ ഒരു ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിൾ പരിഹാരം വിജയകരമായി സംയോജിപ്പിച്ചു.വ്യാവസായിക കെട്ടിടങ്ങൾ, റെയിൽവേ, റോഡ് ഗതാഗതം, വ്യാവസായിക കെട്ടിടങ്ങൾ, തീയതി കേന്ദ്രങ്ങൾ എന്നിവയ്‌ക്കായി സെൻട്രൽ ലൂപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ അവസാന മൈൽ റൂട്ടുകളിൽ പ്രയോഗിക്കാൻ ഞങ്ങളുടെ ഒപ്റ്റിക് കേബിളിന് കഴിയും.

ഞങ്ങളുടെ കേബിൾ ഫാക്ടറിയുടെ ലബോറട്ടറിയിലോ മൂന്നാം കക്ഷി ലബോറട്ടറിയിലോ പരിശോധിച്ച് ഉറപ്പിച്ചു കൂടാതെ സി.ഇ.

ഫൈബർ ഒപ്‌റ്റിക് കേബിൾ ക്ലാമ്പ്, ഫൈബർ ഒപ്‌റ്റിക് പാക്ത്ത് കോഡുകൾ, ഫൈബർ ഒപ്‌റ്റിക് സ്‌പ്ലൈസ് ക്ലോഷറുകൾ, ഫൈബർ ഒപ്‌റ്റിക് ടെർമിനേഷൻ ബോക്‌സ് തുടങ്ങിയവ പോലുള്ള എല്ലാ അനുബന്ധ പാസീവ് ഒപ്‌റ്റിക് നെറ്റ്‌വർക്ക് വിതരണ ആക്‌സസറികളും ജെറ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടാൻ മടിക്കേണ്ടതില്ല!

കൂടുതല് വായിക്കുക
അവസാനിക്കുന്നു...

https://www.jera-fiber.com/ftth-drop-wire/https://www.jera-fiber.com/self-supporting-ftth-flat-drop-cable/https://www.jera-fiber.com/ftth-round-drop-cable-fiber-optic-cable/double jacket drop cable

 

pre-connected drop cable Single tube ADSS cableMulti tube ADSS cable

 

jera advantages